Chào mừng bạn đến với Bóngđásố.com! Chúng tôi cung cấp đầy đủ các thông tin, kết quả, tỷ lệ tất cả các trận đấu của các giải đấu được quan tâm nhất! Thông tin được tự động cập nhật 30 giây một lần!
Anh - Championship
18/04
KT Bournemouth 2-4 Sheffield Wed
KT Blackburn 0-0 Yeovil
KT Charlton 0-0 Bolton
KT Huddersfield 1-1 Brighton
KT Wigan 3-0 Reading
KT Blackpool 0-1 Burnley
18/04 01:30 Doncaster ?-? Derby County
Anh - League 1
18/04
KT Brentford 1-0 Preston North End
KT Bristol City 2-1 Notts County
KT Carlisle United 1-1 Walsall
KT Colchester United 0-1 Oldham Athletic
KT Coventry City 1-2 Swindon Town
KT Crawley Town 2-1 Leyton Orient
KT Gillingham 2-0 Tranmere Rovers
KT Port Vale 1-0 Milton Keynes Dons
KT Shrewsbury Town 1-3 Crewe Alexandra
KT Wolverhampton Wanderers 6-4 Rotherham United
18/04 01:45 Bradford City ?-? Peterborough United
18/04 01:45 Sheffield United ?-? Stevenage
Anh - League 2
18/04
KT AFC Wimbledon 2-2 Newport County
KT Accrington Stanley 1-1 Mansfield Town
KT Bury 4-0 Plymouth Argyle
KT Cheltenham Town 1-2 Fleetwood Town
KT Chesterfield 1-1 Exeter City
KT Morecambe 1-1 Scunthorpe United
KT Oxford United 0-1 York City
KT Rochdale 0-3 Southend United
KT Torquay United 0-1 Dagenham & Redbridge
KT Wycombe Wanderers 1-1 Northampton Town
Anh - Conference Premier
18/04
KT Aldershot Town 3-2 Salisbury City
KT Braintree Town 1-0 Dartford
KT Gateshead FC 2-2 Southport
KT Hyde FC 1-3 Kidderminster Harriers
KT Lincoln 1-0 Cambridge United
KT Alfreton Town 3-3 Grimsby Town
18/04 01:45 Tamworth ?-? Hereford United
Anh - Conference North
18/04
18/04 01:45 Stockport ?-? Altrincham
Anh - Conference South
18/04
KT Eastleigh 2-1 Basingstoke
KT Ebbsfleet United 1-0 Eastbourne Borough
18/04 01:45 Weston Super Mare ?-? Havant and W.
Tây Ban Nha - Liga BBVA
18/04
18/04 01:30 Atletico Madrid ?-? Elche
Đức - Regionalliga Nordost
18/04
KT Berliner AK 07 1-2 Union Berlin II
KT Hertha Berlin II 1-1 FSV Wacker Nordhausen
Pháp - Ligue 1
18/04
18/04 01:30 St.Etienne ?-? Rennes
Pháp - Ligue 2
18/04
25' Arles-Avignon 1-0 Laval
25' Clermont Foot 0-0 Angers
25' Le Havre 1-0 Tours
25' Metz 0-0 CA Bastia
25' Nancy 0-0 Dijon
25' Nimes 0-0 Istres
25' Niort 0-0 Brest
25' Troyes 0-1 Creteil
Pháp - National
18/04
25' Amiens 0-0 Lucon
25' Bourg-Peronnas 0-0 Frejus Saint Raphael
25' Carquefou 0-0 Paris FC
25' Colmar 1-0 Vannes
25' Dunkerque 1-0 Red Star
25' GFCO Ajaccio 0-0 US Colomiers
25' Le Poire Sur Vie 3-0 ES Uzes Pont du Gard
25' Luzenac 0-0 Boulogne
18/04 01:30 Orleans ?-? Strasbourg
Hà Lan - Jupiler League
18/04
25' De Graafschap 0-0 Sparta Rotterdam
25' FC Den Bosch 0-0 FC Eindhoven
25' FC Oss 0-1 FC Volendam
25' Helmond Sport 0-1 Jong FC Twente
25' Jong Ajax 0-1 Excelsior
25' Jong PSV 0-0 Achilles 29
25' MVV Maastricht 0-1 Fort.Sittard
25' Telstar 2-2 FC Dordrecht
25' VVV-Venlo 1-1 Almere City FC
25' Willem II 0-1 FC Emmen
Scotland - Premiership
18/04
18/04 01:45 Inverness CT ?-? Aberdeen
Đan Mạch - Superligaen
18/04
KT Broendby IF 3-1 SoenderjyskE
66' AGF 0-2 FC Midtjylland
Đan Mạch - NordicBet Ligaen
18/04
KT Vendsyssel FF 1-3 Hobro
Thổ Nhĩ Kỳ - Super Lig
18/04
64' Erciyesspor 0-4 Trabzonspor
CH Ailen - Airtricity League
18/04
KT Bray Wanderers 0-0 Derry City
18/04 01:45 Cork City ?-? Drogheda United
18/04 01:45 Dundalk ?-? Shamrock Rovers
18/04 01:45 Limerick ?-? Athlone Town
18/04 01:45 Sligo Rovers ?-? UCD
18/04 01:45 St. Patrick's Athletic ?-? Bohemian FC
CH Ailen - 1. Division
18/04
18/04 01:45 Waterford United ?-? Shamrock Rovers B
18/04 02:00 Shelbourne ?-? Cobh Ramblers
18/04 02:00 Wexford Youths ?-? Galway FC
Wales - Premier League
18/04
KT Bangor City 1-9 TNS
KT Bala Town 2-4 Prestatyn Town FC
KT Rhyl 0-3 Newtown
18/04 01:30 Port Talbot ?-? Aberystwyth
Luxembourg - National Division
18/04
25' Jeunesse Canach 0-0 Rumelange
CH Séc - Gambrinus liga
18/04
10' Jihlava 0-0 Bohemians 1905
CH Séc - 2. liga
18/04
KT Budejovice 4-1 Most
19/04
18/04 15:15 Sokolov ?-? Frydek-Mistek
18/04 15:15 Trinec ?-? Zlin
Nga - Premier Liga
18/04
KT Amkar 0-2 Ural S.R
Nga - 2. Division Ural/Povolzhye
18/04
KT FC Chelyabinsk 4-0 Oktan Perm
KT Dinamo Kirov 0-1 Volga Ulyanovsk
KT Tyumen 2-1 NoSta
KT Lada Togliati 1-1 Zenit Izhevsk
KT Spartak Yoshkar Ola 0-0 Rubin Kazan 2
KT Syzran-2003 1-3 KamAZ
Ba Lan - 2nd League:: east
18/04
KT Concordia Elblag 2-1 Wisla Pulawy
KT Wigry Suwalki 0-0 Znicz Pruszkow
KT Garbarnia 0-3 KS Legionovia Legionowo
Hungary - OTP BANK Liga
18/04
69' Puskas FC Academy 1-1 Pecsi MFC
Romania - Liga 1
18/04
KT Gaz Metan Medias 0-2 Otelul Galati
Bulgaria - A PFG
18/04
KT Cherno More Varna 1-1 Litex Lovech
Belarus - Premier
18/04
KT Torpedo Zhodino 2-0 FC Brest
Lithuania - A Lyga
18/04
KT Banga Gargzdai 1-2 Zalgiris Vilnius
Estonia - Premium liiga
18/04
KT Trans Narva 1-1 FC Infonet
KT Tammeka 2-4 Paide Linnameeskond
Bosnia-Herzegovina - Premijer Liga
18/04
KT Vitez 1-5 FK Velez Mostar
Israel - Leumit League:: promotion
18/04
KT Hapoel Natzrat-Elite 1-6 Hapoel Ramat Gan
KT Hapoel Petach Tikva 1-1 Beitar Tel Aviv Ramla
KT Maccabi Ahi Nazrat 1-1 Hapoel Afula
Israel - Leumit League:: relegation
18/04
KT Hapoel Ashkelon 0-2 Hapoel Jerusalem
KT Hapoel Rishon Lezion 3-0 Maccabi Umm al-Fahm
Argentina - Primera B Nacional
18/04
18/04 01:30 Villa San Carlos ?-? Boca Unidos
18/04 03:00 Union ?-? Instituto
18/04 05:10 Huracan ?-? Atletico Tucuman
Argentina - Primera B Metropolitana
18/04
20' Temperley 0-0 Los Andes
18/04 01:30 CA Fenix ?-? Acassuso
18/04 01:30 Tristan Suarez ?-? Flandria
19/04
18/04 07:05 Almagro ?-? Nueva Chicago
Argentina - Argentino A:: relegation group A
18/04
18/04 06:00 Union de Mar del Plata ?-? Deportivo Maipu
Brazil - Serie B
18/04
18/04 05:30 Joinville ?-? Portuguesa
18/04 05:30 Sampaio Correa ?-? Parana Clube
18/04 05:30 Vila Nova ?-? Luverdense
19/04
18/04 07:50 Ponte Preta ?-? Icasa
Peru - Copa Inca:: group A
18/04
10' Inti Gas Deportes 0-0 Real Garcilaso
Peru - Copa Inca:: group B
18/04
18/04 04:00 Deportivo Los Caimanes ?-? Universidad Cesar Vallejo
Mexico - Primera Division:: clausura
19/04
18/04 07:30 Morelia ?-? Cruz Azul
Nhật Bản - J. League
19/04
18/04 12:00 Tokushima Vortis ?-? Shimizu S-Pulse
18/04 12:00 Vegalta Sendai ?-? Sagan Tosu
18/04 13:00 Kashima Antlers ?-? Vissel Kobe
18/04 13:00 Kashiwa Reysol ?-? Yokohama F.Marinos
18/04 14:00 FC Tokyo ?-? Cerezo Osaka
18/04 14:00 Gamba Osaka ?-? Omiya Ardija
18/04 15:00 Urawa Red Diamonds ?-? Kawasaki Frontale
Singapore - S.League
18/04
KT Tampines Rovers FC 1-2 Woodlands Wellington FC
Trung Quốc - Super League
18/04
KT Henan Jianye 1-2 Guizhou Renhe
Hàn Quốc - K-League Classic
19/04
18/04 12:00 Busan I'Park ?-? Seongnam FC
18/04 12:00 Ulsan Hyundai ?-? Suwon S.B.
18/04 14:00 Chunnam Dragons ?-? Jeonbuk FC
Hàn Quốc - K-League Challenge
19/04
18/04 12:00 Gangwon FC ?-? Daegu FC
18/04 14:00 Chungju Hummel ?-? Daejeon Citizen
18/04 14:00 Suwon City ?-? Bucheon FC 1995
Việt Nam - V-League
18/04
KT Thanh Hoa 3-2 Than Quang Ninh
Gruzia - Umaglesi Liga:: relegation
18/04
KT Torpedo Kutaisi 5-1 Merani Martvili
Úc - A-League:: play-off
18/04
KT Melbourne Victory 2-1 Sydney FC
19/04
18/04 13:30 Central Coast Mariners ?-? Adelaide United
Nam Phi - Premier League
18/04
KT Maritzburg United 2-0 Ajax Cape Town