Chào mừng bạn đến với Bóngđásố.com! Chúng tôi cung cấp đầy đủ các thông tin, kết quả, tỷ lệ tất cả các trận đấu của các giải đấu được quan tâm nhất! Thông tin được tự động cập nhật 30 giây một lần!
Anh - Premier League
21/04
22/04 02:00 Man City ?-? West Brom
Anh - Championship
21/04
21/04 21:00 Birmingham ?-? Blackburn
21/04 21:00 Brighton ?-? Blackpool
21/04 21:00 Burnley ?-? Wigan
21/04 21:00 Derby County ?-? Barnsley
21/04 21:00 Ipswich Town ?-? Bournemouth
21/04 21:00 Millwall ?-? Doncaster
21/04 21:00 QPR ?-? Watford
21/04 21:00 Sheffield Wed ?-? Charlton
21/04 21:00 Yeovil ?-? Huddersfield
21/04 23:15 Leeds Utd ?-? Nottingham
Anh - League 1
21/04
49' Leyton Orient 1-2 Wolverhampton Wanderers
21/04 21:00 Crewe Alexandra ?-? Colchester United
21/04 21:00 Milton Keynes Dons ?-? Brentford
21/04 21:00 Notts County ?-? Crawley Town
21/04 21:00 Oldham Athletic ?-? Coventry City
21/04 21:00 Peterborough United ?-? Carlisle United
21/04 21:00 Preston North End ?-? Shrewsbury Town
21/04 21:00 Rotherham United ?-? Port Vale
21/04 21:00 Stevenage ?-? Bristol City
21/04 21:00 Swindon Town ?-? Bradford City
21/04 21:00 Tranmere Rovers ?-? Sheffield United
21/04 21:00 Walsall ?-? Gillingham
Anh - League 2
21/04
20' Bristol Rovers 1-0 Rochdale
21/04 21:00 Dagenham & Redbridge ?-? Chesterfield
21/04 21:00 Exeter City ?-? Torquay United
21/04 21:00 Fleetwood Town ?-? Wycombe Wanderers
21/04 21:00 Hartlepool United ?-? Morecambe
21/04 21:00 Mansfield Town ?-? Cheltenham Town
21/04 21:00 Newport County ?-? Burton Albion
21/04 21:00 Northampton Town ?-? Portsmouth
21/04 21:00 Plymouth Argyle ?-? AFC Wimbledon
21/04 21:00 Scunthorpe United ?-? Oxford United
21/04 21:00 Southend United ?-? Accrington Stanley
21/04 21:00 York City ?-? Bury
Anh - Conference Premier
21/04
20' Woking 0-0 Aldershot Town
21/04 21:00 Cambridge United ?-? Chester FC
21/04 21:00 Dartford ?-? Tamworth
21/04 21:00 Grimsby Town ?-? Hyde FC
21/04 21:00 Hereford United ?-? Alfreton Town
21/04 21:00 Kidderminster Harriers ?-? Nuneaton Town
21/04 21:00 Luton Town ?-? Forest Green Rovers
21/04 21:00 Macclesfield Town ?-? Gateshead FC
21/04 21:00 Salisbury City ?-? Welling United
21/04 21:00 Southport ?-? Halifax Town
21/04 21:00 Wrexham ?-? Lincoln
21/04 23:15 Barnet ?-? Braintree Town
Anh - Conference North
21/04
21/04 21:00 Altrincham ?-? Vauxhall Motors
21/04 21:00 Boston Utd. ?-? North Ferriby United
21/04 21:00 Brackley Town ?-? Oxford City
21/04 21:00 Bradford PA ?-? Stalybridge
21/04 21:00 Colwyn Bay ?-? Stockport
21/04 21:00 Gainsborough ?-? Histon
21/04 21:00 Gloucester City ?-? Leamington
21/04 21:00 Harrogate ?-? Barrow
21/04 21:00 Hednesford ?-? Worcester
21/04 21:00 Solihull Moors ?-? Telford
21/04 21:00 Workington ?-? Guiseley
Anh - Conference South
21/04
21/04 21:00 Basingstoke ?-? Weston Super Mare
21/04 21:00 Bath City ?-? Farnborough
21/04 21:00 Boreham Wood ?-? Staines Town
21/04 21:00 Bromley ?-? Bishop Stortford
21/04 21:00 Chelmsford ?-? Tonbridge Angels
21/04 21:00 Dorchester Town ?-? Gosport Borough
21/04 21:00 Dover ?-? Whitehawk
21/04 21:00 Eastbourne Borough ?-? Hayes & Yeading United
21/04 21:00 Havant and W. ?-? Eastleigh
21/04 21:00 Maidenhead U ?-? Ebbsfleet United
21/04 21:00 Sutton United ?-? Concord Rangers
Tây Ban Nha - Liga BBVA
21/04
22/04 03:00 Malaga ?-? Villarreal
Đức - 2. Bundesliga
21/04
22/04 01:15 FC Cologne ?-? Bochum
Đức - Regionalliga Nordost
21/04
HH1 Babelsberg 1-2 Plauen
Đức - Regionalliga Südwest
21/04
20' Mannheim 1-0 SC Pfullendorf
21/04 20:00 Ulm ?-? Kaiserslautern II
Pháp - Ligue 2
21/04
22/04 01:30 Chateauroux ?-? Lens
Hà Lan - Jupiler League
21/04
21/04 19:30 FC Den Bosch ?-? FC Dordrecht
21/04 19:30 FC Eindhoven ?-? De Graafschap
21/04 19:30 FC Oss ?-? MVV Maastricht
21/04 19:30 FC Volendam ?-? Achilles 29
21/04 19:30 Fort.Sittard ?-? Almere City FC
21/04 19:30 Jong Ajax ?-? Helmond Sport
21/04 19:30 Jong FC Twente ?-? Excelsior
21/04 19:30 Jong PSV ?-? VVV-Venlo
21/04 19:30 Sparta Rotterdam ?-? FC Emmen
21/04 19:30 Willem II ?-? Telstar
Bỉ - Play-Off I
21/04
21/04 19:30 Club Brugge ?-? Standard Liege
21/04 23:00 Genk ?-? Anderlecht
Bồ Đào Nha - Liga ZON Sagres
21/04
22/04 00:00 Vitoria de Setubal ?-? Braga
22/04 02:00 FC Porto ?-? Rio Ave
Đan Mạch - Superligaen
21/04
61' SoenderjyskE 2-0 FC Nordsjaelland
21/04 20:00 FC Midtjylland ?-? Viborg
21/04 22:00 AGF ?-? Broendby IF
22/04 00:00 FC Koebenhavn ?-? Esbjerg fB
Đan Mạch - NordicBet Ligaen
21/04
64' Lyngby 0-3 Broenshoej
34' Silkeborg 1-0 Marienlyst
21/04 20:00 Fredericia ?-? Vendsyssel FF
21/04 20:00 Hobro ?-? HB Koge
21/04 20:00 Vejle Boldklub ?-? Hvidovre
Đan Mạch - 2. Division East
21/04
64' Avarta 2-1 Fremad Amager
64' B 1908 0-0 SC Egedal
64' FC Helsingoer 3-2 Nordvest FC
21/04 20:00 B 93 ?-? Sveboelle
21/04 20:00 Birkeroed ?-? Naestved
21/04 20:00 GVI ?-? FC Roskilde
21/04 20:00 Soelleroed-Vedbaek ?-? Nykoebing FC
21/04 20:00 Vanloese ?-? Frem
Đan Mạch - 2. Division West
21/04
HH1 Ringkoebing 0-1 Skovbakken
20' Brabrand 0-0 Thisted
21/04 20:00 FC Djursland ?-? Aarhus Fremad
21/04 20:00 HIK ?-? Skive
21/04 20:00 Jammerbugt FC ?-? Naesby
21/04 20:00 Middelfart G og BK ?-? FC Sydvest 05
21/04 20:00 Odder IGF ?-? FC Skanderborg
21/04 20:00 Rishoej ?-? Svendborg
Na Uy - Tippeligaen
21/04
21/04 20:30 Aalesund ?-? Start
21/04 20:30 Vaalerenga ?-? Sandnes
21/04 20:30 Viking ?-? FK Haugesund
21/04 23:00 Brann ?-? Lillestroem
21/04 23:00 Molde ?-? Sarpsborg 08
21/04 23:00 Odd Ballklubb ?-? Stabaek
21/04 23:00 Sogndal ?-? Stroemsgodset
22/04 00:00 Bodoe/Glimt ?-? Rosenborg
Na Uy - Adeccoligaen
21/04
64' Fredrikstad 2-0 Hoedd
21/04 20:00 Hoenefoss ?-? Tromsoe
21/04 23:00 Alta ?-? Sandefjord
21/04 23:00 Baerum ?-? Nest Sotra
21/04 23:00 Hamarkameratene ?-? Kristiansund BK
21/04 23:00 Mjondalen ?-? Strommen
21/04 23:00 Ranheim ?-? Bryne
21/04 23:00 Tromsdalen ?-? Ull Kisa
Thụy Điển - Allsvenskan
21/04
21/04 20:00 Aatvidaberg ?-? Gefle
21/04 20:00 Falkenbergs FF ?-? Elfsborg
21/04 22:30 Brommapojkarna ?-? Oerebro
21/04 22:30 Malmo FF ?-? Djurgaarden
Thụy Điển - Superettan
21/04
21/04 22:00 Sirius ?-? Varbergs BoIS FC
22/04 00:20 Hammarby ?-? Angelholm
Áo - Erste Liga
21/04
21/04 23:30 Mattersburg ?-? Kapfenberg
Thụy Sỹ - Cup
21/04
19' FC Zurich 0-0 Basel
Thổ Nhĩ Kỳ - Super Lig
21/04
22/04 00:00 Karabuekspor ?-? Eskisehirspor
22/04 00:00 MP Antalyaspor ?-? Sivasspor
CH Ailen - Airtricity League
21/04
21/04 21:00 Bohemian FC ?-? Sligo Rovers
21/04 21:00 Derry City ?-? Limerick
21/04 21:00 UCD ?-? Cork City
21/04 23:00 Athlone Town ?-? Dundalk
22/04 00:00 Drogheda United ?-? St. Patrick's Athletic
22/04 01:00 Shamrock Rovers ?-? Bray Wanderers
Wales - Premier League
21/04
21/04 20:30 Bala Town ?-? Afan Lido
21/04 20:30 Newtown ?-? Carmarthen
21/04 21:00 Rhyl ?-? TNS
CH Séc - Gambrinus liga
21/04
21/04 21:30 Slavia Prague ?-? Viktoria Plzen
Nga - Premier Liga
21/04
21/04 22:00 Volga Nyzhnyi ?-? FK Rostov
Nga - 1. Division
21/04
21/04 22:00 Mordovya ?-? Luch Energiya Vladivostok
Nga - 2. Division Center
21/04
64' Spartak Moscow II 0-1 Sokol Saratov
21/04 21:00 Metalurg Lypetsk ?-? Podolye Podolskiy Rayon
21/04 21:00 Spartak Tambov ?-? Fakel
21/04 21:30 Avangard Kursk ?-? Kaluga
21/04 21:30 Dinamo Briansk ?-? Zvezda Ryazan
21/04 22:00 FC Oryol ?-? FC Metallurg Vyksa
AAW Lokomotiv Liski 3-0 Metallurg Oskol
21/04 22:00 Vityaz Podolsk ?-? Zenit Penza
Nga - 2. Division East
22/04
22/04 14:00 Smena Komsomolsk ?-? FC Chita
22/04 15:30 Amur-2010 ?-? Sakhalin
Croatia - 1. League
21/04
21/04 21:00 NK Istra 1961 ?-? Slaven
21/04 23:00 Hajduk Split ?-? NK Lokomotiva
Romania - Liga 1
21/04
21/04 22:30 ACS Poli Timisoara ?-? Universitatea Cluj
21/04 23:30 FC Brasov ?-? Concordia Chiajna
22/04 01:00 FC Viitorul Constanta ?-? Steaua Bucuresti
Bulgaria - A PFG
21/04
21/04 20:00 Levski Sofia ?-? CSKA Sofia
Israel - Ligat-Al:: championship
21/04
22/04 00:50 Bnei Sachnin ?-? Maccabi Tel Aviv
Israel - Ligat-Al:: relegation
21/04
22/04 00:00 Hapoel Haifa ?-? Beitar Jerusalem
Israel - Leumit League:: promotion
21/04
21/04 22:00 Bnei Lod ?-? Maccabi Netanya
Israel - Leumit League:: relegation
21/04
21/04 22:30 Hakoach Amidar Ramat Gan ?-? Maccabi Herzeliya
22/04 00:30 Hapoel Katamon Jerusalem ?-? Maccabi Yavne
Argentina - Primera Clausura
21/04
22/04 00:00 Godoy Cruz Mza. ?-? Atl. Rafaela
22/04 02:10 Gimnasia LP ?-? All Boys
Argentina - Primera B Nacional
21/04
22/04 06:30 Crucero del Norte ?-? Independiente
Argentina - Argentino A:: 2. stage
21/04
22/04 00:30 Guillermo Brown ?-? Deportivo Santamarina
22/04 01:00 CAI Comodoro ?-? Juventud Unida Universitario
Chile - Primera Clausura
21/04
22/04 06:00 Santiago Wanderers ?-? Cobresal
Paraguay - Division Profesional Apertura
21/04
22/04 06:00 Cerro Porteno ?-? Deportivo Capiata
Uruguay - Primera Division Clausura
21/04
22/04 06:00 Fenix ?-? Club Atletico Penarol
Morocco - Botola Pro
21/04
22/04 01:00 Hassania Agadir ?-? RSB Berkane
Nam Phi - Premier League
21/04
21/04 20:00 Bloemfontein Celtic ?-? Orlando Pirates